శ్వాస తీసుకో పవన్ కల్యాణ్… ప్యాకేజీ వద్దు: అంబటి రాంబాబు

జనసేన పార్టీ అధినేత పవన్ కల్యాణ్ తన బస్సు యాత్ర కోసం ప్రత్యేక వాహనాన్ని సిద్ధం చేయించుకున్న సంగతి తెలిసిందే. అయితే ఈ వాహనం రంగు మిలిటరీ వాహనాలను పోలి ఉందంటూ వైసీపీ ఎమ్మెల్యే పేర్ని నాని ఆక్షేపించారు. ఇది నిబంధనలకు విరుద్ధం అన్నారు. అందుకు పవన్ కల్యాణ్ కూడా స్పందించి పలు వ్యాఖ్యలు చేశారు. నన్ను శ్వాస అయినా తీసుకోనిస్తారా? లేదా? అని ప్రశ్నించారు.

ఈ నేపథ్యంలో వైసీపీ మంత్రి అంబటి రాంబాబు కౌంటర్ ఇచ్చారు. శ్వాస తీసుకో పవన్ కల్యాణ్… ప్యాకేజీ వద్దు వంటూ ఎత్తిపొడిచారు. కాగా, పవన్ బస్సుయాత్రం కోసం సిద్ధమైన వాహనం ఆలివ్ గ్రీన్ రంగులో ఉంది. సాధారణంగా సైనిక వాహనాలు ఈ రంగులో ఉంటాయి. సాధారణ ప్రజలు ఇలాంటి రంగులో వాహనాలను కలిగివుండడం నిబంధనలకు వ్యతిరేకమని మాజీ మంత్రి పేర్ని నాని నిన్న వ్యాఖ్యానించారు.

Leave A Reply

Your email address will not be published.